JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAWASILIANO NA TEKNOLOJIA YA HABARI

TUME YA ULINZI WA TAARIFA BINAFSI
Ukijibu tafadhali taja:
Kumb. Na. CA.474/505/01/78 Tarehe: 16 Mei, 2025
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Wakuu wa Taasisi za Umma na
za Binafsi (Public Private Sector)
TANZANIA BARA.

Kuh: Mwaliko wa Mafunzo ya kupunguza Madhara ya Vihatarishi katika Ulinzi
wa Taarifa Binafsi (Mitigating Data Risks: Integrating Risk Management
with Personal Data Protection Compliance)

Tafadhali re_j_eer-ii somo tajwa hapo juu.

2. Tume ya Ulinzi wa Taarifa Binafsi (PDPC) iliyoanzishwa kwa mujibu wa Sheria
ya Ulinzi wa Taarifa Binafsi Sura ya 44, kwa kushirikiana na Taasisi ya Usimamizi wa
Vihatarishi Tanzania (IRMT) kwa pamoja tumeandaa mafunzo kwa Wakurugenazi,
Mameneja, Wakuu wa Vitengo mbalimbali na Watumishi wengine wanaochakata
taarifa (data) yatakayoendeshwa kuanzia tarehe 23 - 25 Juni, 2025 katika Hoteli ya
LUSH GARDEN iliyoko SAKINA Mkoani Arusha.

3. Mafunzo hayo ni muhimu kwasababu yamelenga kuwajengea uwezo washiriki
Kuhusu namna ya kupunguza madhara ya vihatarishi (risks) katika ulinzi wa taarifa za
watu binafsi katika Taasisi, na pia kutekeleza miongozo inayotolewa na PDPC.

4. Kutokana na umuhimu wa mafunzo hayo, PDPC inakuomba uwaruhusu na
kuwawezesha watumishi hao wahudhurie mafunzo hayo ili kuongeza ujuzi na
Kubadilishana uzoefu.

5. Ada ya mafunzo hayo ni Tzs. 750,000 kwa mshiriki kwa ajili ya kukidhi gharama
za ukumbi, shajala, mafunzo na chakula wakati wa mafunzo. Kwa maelezo kuhusu
namna ya kujisajili na kufanya malipo unaombwa kuwasiliana na Bw. Rajabu Kabeya
Kupitia namba ya simu +255(0)715680150 au barua pepe rajabu.kabeya@pdpc.go.tz.

6. Ninashukuru kwa ushirikiano wenu.
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Dkt. Emmanuel L. Mkilia(PhD)
MKURUGENZI MKUU

Nakala: Mtendaji Mkuu,
Taasisi ya Usimamizi wa Vihatarishi Tanzania (IRMT),
Ubungo Plaza Ghorofa la Pili,
o.L.P 71902,
DAR ES SALAAM.
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Mtaa wa Makulu, Barabara ya 10 ya USCAF, S.L.P 1105, 41107 DODOMA, Simu: +255 747 777 000
Baruapepe: dg@pdpc.go.tz, Tovuti: www.pdpc.go.tz
“Faragha Yako ni Wajibu Wetu”




