



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA HABARI, MAWASILIANO NA
TEKNOLOJIA YA HABARI
TUME YA ULINZI WA TAARIFA BINAFSI



TAARIFA KWA UMMA

WAKUSANYAJI NA WACHAKATAJI WA TAARIFA BINAFSI

Tume ya Ulinzi wa Taarifa Binafsi inapenda kuujulisha Umma kwamba imeanza usajili wa wakusanyaji na wachakataji wa taarifa binafsi kama ilivyolekezwa katika kifungu Na. 14(1) cha Sheria ya Ulinzi wa Taarifa Binafsi Na. 11 ya Mwaka 2022.

Aidha, Tume imetoa muda wa miezi sita (06) kuanzia tarehe ya tangazo hili kwa wakusanyaji na wachakataji wa Taarifa Binafsi kujisajili kwenye mfumo wa Usajili unaopatikana kupitia tovuti ya Tume, www.pdpc.go.tz

Tume itaendelea kutoa ushauri na msaada wa kitaalam chini ya dawati la huduma kwa wateja kupitia namba za simu 0718462536, 0736110505, 0744057652, 0615779070 au kupitia baruapepe helpdesk@pdpc.go.tz

Emmanuel L. Mkilia
Mkurugenzi Mkuu