JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA HABARI,MAWASILIANO
NA TEKNOLOJIA YA HABARI
TUME YA ULINZI WA TAARIFA BINAFSI

TAARIFA KWA UMMA
YAH: UMUHIMU WA ULINZI WA TAARIFA BINAFSI

Tume ya Ulinzi wa Taarifa Binafsi Tanzania (PDPC) inawakumbusha Wananchi na Taasisi

zote za umma na binafsi kutekeleza Sheria ya Ulinzi wa Taarifa Binafsi Na. 11 ya 2022.

Tume inawakumbusha walkusanyaji na wachakataji wa taarifa binafsi kuwa na wajibu wa
kuhakikisha usalama na faragha ya taarifa za wateja wao kwa mujibu wa sheria. Ni muhimu

kuchukua hatua za kuzuia uvujaji wa taarifa ili kuepuka kuvunja sheria na faragha za wateja.

Tume inaonya kuwa uvunjaji wa sheria ya faragha na taarifa binafsi utachukuliwa kwa uzito na
hatua kali za kisheria zitachukuliwa dhidi ya wahusika. Ni jukumu la kila mkusanyaji na
mchakataji wa taarifa binafsi kuhakikisha taarifa zinalindwa dhidi ya ufikiaji usioidhinishwa na
matumizi mabaya.

Kwa maelezo zaidi au kutoa taarifa kuhusu ukiukwaji wa faragha. tafadhali wasiliana na Tume

ya Ulinzi wa Taarifa Binafsi kupitia dawati la msaada kwa barua pepe helpdesk@pdpc.go.tz au
simu namba +255718462536; +255744057652; +255736110505; +255615779070

Imetolewa leo Tumanne tarehe 11 Juni. 2024 na:

MEkurugenzi Mkuu,
Tume ya Ulinzi wa Taarifa Binafsi

“Faragha Yako Ni Wajibu Wetu”

Jengo la UCSAF, Barabara ya 10, S. L. P. 1105, Dodoma - Tanzania
Simu: +255718462536, +255744057652, +255736110505,
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